Máy bơm vỏ nhựa cho nước bẩn FSPXXX32DW
  • Máy bơm vỏ nhựa cho nước bẩn FSPXXX32DWMáy bơm vỏ nhựa cho nước bẩn FSPXXX32DW
Gửi yêu cầu
Mô tả Sản phẩm
FLUENTPOWER & reg;là sản phẩm Máy Bơm Nước Bẩn Vỏ Nhựa FSPXXX32DW được hãng sản xuất và chuyên sản xuất và phát triển các loại máy bơm nước sinh hoạt. Máy bơm nước bẩn FSPXXX32DW vỏ nhựa cung cấp nhiều công suất khác nhau từ 400W đến 1100W. Vì vậy, nó có khả năng đáp ứng nhu cầu hàng ngày của tất cả các loại kịch bản chuyển nước - cho dù đó là từ bể nước, hồ bơi hoặc thậm chí là các tầng hầm ngập nước. FSPXXX32DW được thiết kế với một tay cầm thẳng duy nhất ở phía trên, giúp bạn thuận tiện trong việc di chuyển máy bơm. Vỏ được làm từ nhựa nhiệt dẻo để đáp ứng nhu cầu của màu sắc tùy chỉnh. Cấp chống thấm nước đầy đủ IPX8 đạt được nhờ cấu trúc phốt cơ khí tỉ mỉ và bạn có thể nâng cấp thêm lên cấu trúc đệm kín. Theo tiêu chuẩn, máy bơm có thể được kết nối với các ống có đường kính 25mm (1â â) hoặc 32mm (1-1 / 4â â) và thậm chí nhiều lựa chọn hơn kết hợp với một G1â â chủ đề. Qua đó, nó vừa đủ mạnh và đủ bền để giải quyết vấn đề tưới nước hàng ngày của bạn.
Máy bơm vỏ nhựa cho nước bẩn Thông số FSPXXX32DW (Đặc điểm kỹ thuật)
FSPXXX32DW 400W 230V / 50Hz 8000L / H 5,5 triệu 5 triệu 35mm
ROHS
LVD
CE
EMC
1 â
G1â â
1-1 / 4â â
G1.5â â
H05RNF3G
0,75mm2x10
550W 230V / 50Hz 11500L / H 7 triệu 7 triệu
750W 230V / 50Hz 13000L / H 8 triệu 7 triệu
900W 230V / 50Hz 14500L / H 9 triệu 7 triệu
1100W 230V / 50Hz 15000L / H 9,5 triệu 7 triệu
Máy bơm vỏ nhựa cho nước bẩn FSPXXX32DW Tính năng và ứng dụng
  • Cầm tay
    Dễ dàng mang theo
    Tay cầm thiết thực mang lại sự tiện lợi tuyệt vời cho việc sử dụng hàng ngày.
  • Tự động và
    Vận hành thủ công
    Lựa chọn của riêng bạn
  • Thiết kế mới với
    Xây dựng cứng
  • Lớp chống nước IPX8
    Nhiều giải pháp con dấu
  • Kết nối nhanh chóng và
    Lựa chọn linh hoạt
    Máy bơm chìm được trang bị đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng các ống với đường kính khác nhau từ 25mm (1â â) đến 32mm (1-1 / 4â â) và kết nối bằng G1â â chủ đề cho các tùy chọn khác.